ACT Wamkana Aliyejitangaza Kuhamia CCM Mbele ya Rais Magufuli..WADAI ni Mchezo Mchafu wa Humphfrey Pole Pole 11:00 AM 0 Comment Chama cha ACT-Wazalendo wamtolea nje aliyetangazwa kwenye mkutano wa Rais John Magufuli kuwa ni Mwenyekiti wa ACT mkoa wa Pwani aliyeamua kurejea CCM mbele ya Rais Magufuli.Taarifa Kamili Hii Hapa chini: 11:00 AM Tags : NEWS Subscribe by Email Follow Updates Articles from This Blog via Email
Chama cha ACT-Wazalendo wamtolea nje aliyetangazwa kwenye mkutano wa Rais John Magufuli kuwa ni Mwenyekiti wa ACT mkoa wa Pwani aliyeamua kurejea CCM mbele ya Rais Magufuli.Taarifa Kamili Hii Hapa chini:
No Comments