msanii saida kaloli kwa mara nyingine tena amekuja na wimbo wake mzuri wenye vionjo vya nyimbo ya diamond ambao alimshirikisha ray vanny solome pia ndani yake kuna vionjo vya nyimbo ya darasa aliyomshirikisha ben polambayo inatwa mziki, lakini kama ambavyo msanii huyo aliwahi kusema anampenda sana belle tisa au belle 9 hivyo ndani ya wimbo huo kuna vionjo vya wimbo wa belle 9 ambao unajulikna kwa jina la "give to me". ni moja kati ya nyimbo nzuri sana ambayo msanini saida kaloli ameamua kutuma zawaida sisi watanzania ni nyimbo hii inajulikana kwa jina ORUGAMBA
Subscribe by Email
Follow Updates Articles from This Blog via Email

No Comments