Friday, June 2, 2017

thumbnail

Sina ujauzito – Anita Joseph


Muigizaji wa filamu kutoka Nollywood -Nigeria, Anita Joseph, ambaye alitengeneza vichwa vya habari kwa muda kuwa ana ujauzito ameamua kuweka mambo sawa.

Anita Joseph
Anita ameamua kuweka hali ya hewa sawa kutokana na uzushi huo ulioanza kuzagaa katika mitandao ambapo aliposti vipimo  katika ukurasa wake wa Instagram vilivyoonesha  kuwa ana ujauzito.
Kwa mujibu wa muigizaji huyo ameeleza kuwa vipimo hivyo alivyopost ni vya rafiki yake wa karibu anayeishi USA, ambaye hakubahatika kupata mtoto kwa miaka 19 ya ndoa yake na hatimaye amefanikiwa kupata ujauzito.

“Sina ujauzito, ni picha za rafiki yangu wa karibu ambaye ni mjamzito , niliweka ile picha kutokana na kuwa kwa muda wa miaka 19  ya ndoa yake hakupata mtoto, hivyo nikaguswa sana na ndio maana nikapost” amesema Anita.
Pia Anita amesisitiza kuwa aliwahi kuoteshwa kuwa rafiki yake huyo  ana watoto mapacha.

‘Nilimwambia kuwa  nimeota una watoto mapacha, baada ya hapo nikawa na muombea kwa mungu ili afanikiwe na hatimaye baada ya miezi sita akanijulisha kuwa ni mjamzito ndiyo maana nikaguswa sana” amesimulia Anita

Subscribe by Email

Follow Updates Articles from This Blog via Email

No Comments

About

Powered by Blogger.

Facebook

STORI ZA NYUMA

DESIGNED BY: SEETHEAFRICANLINK

MICHEZO

3/SPORTS/small-col-left

HABARI

3/GENERAL NEWS/small-col-left

UDAKU

3/GOSSIP/small-col-left

BURUDANI

3/ENTERTAINMENT/small-col-left

Fashion

Nature

Business

Main Slider

10/slider-recent

Music