Aliyeimba Nitarejea na Diamond Sasa Amekuwa Teja wa Gongo.. 1:23 PM 0 Comment Alikuwa akihojiwa na kipindi cha shilawadu na kukiri sasa amekuwa teja wa gongo akiwa hapo studio na mama yakeMama yake amesema anampa tabu kwa kuwa ameshindwa kulea mtoto wake na afya yake imedhoofuAnaomba asaidiwe: Tazama Video: 1:23 PM Tags : NEWS Subscribe by Email Follow Updates Articles from This Blog via Email
Alikuwa akihojiwa na kipindi cha shilawadu na kukiri sasa amekuwa teja wa gongo akiwa hapo studio na mama yakeMama yake amesema anampa tabu kwa kuwa ameshindwa kulea mtoto wake na afya yake imedhoofuAnaomba asaidiwe: Tazama Video:
No Comments